ลงประกาศฟรี

ลงโฆษณาฟรี ประกาศซื้อขายฟรี ตลอดอายุการใช้งาน

Make Money for you!!!

(อ่าน 556 ครั้ง)

www.sanook4u.com

• เว็บประกาศฟรีๆ ลงประกาศหางาน ลงประกาศขายของ หรือประกาศอื่นๆจิปาถะ สามารถลงประกาศฟรีๆได้ที่นี่เลยนะคะ..โพสต์ฟรีค่ะ สามารถโพสต์ซื้อ-ขาย สินค้า บ้าน รถ สัตว์เลี้ยง พระเครื่อง ท่องเที่ยว เครื่องสำอาง เสื้อผ้า กล้อง ลงประกาศฟรี ประกาศขายฟรี ลงขายของมือสอง ร้าน
  • Administrator
  • Newbie
  • การ์ม่า: +0/-0
    • www.sanook4u.com
« เมื่อ: 01 มิถุนายน 2016, 03:27:32 AM »
***เว็บคลิกโฆษณาทำเงินอย่างไรบางคนยังคงสงสัยกันอยู่ ก่อนอื่นก็ต้องสมัครเป็นสมาชิกของเว็บเสียก่อน โดยเราจะเขียนให้มองเห็นเป็นขั้นตอนง่าย ๆ เพื่อให้ผู้ที่สนใจต้องการสมัครเป็นสมาชิกใหม่ได้เข้ามาสร้างรายได้ทำเงินออนไลน์แบบง่าย ๆ กันเลยวิธีทำเงินของเว็บนี้ ก็คือ

✔คลิกป้ายรับเงินทุกวันฟรี รวม 0.10$ โดยประมาณ
✔ รายได้จากสายงาน คือคนที่มาสมัครต่อเรา เขาคลิกป้ายได้เท่าไหร่ เราจะได้ด้วย 100%
✔รายได้จากการลงทุนด้วยตัวเอง โดยการซื้อ Buy Sharing Positions >> Buy AdPack 50$  จะได้กลับมา 55$ ใน 1 เดือน โดยประมาณ

Share Up To 110 % - 10% Affiliate Program

สามารถสมัครได้ที่แบนเนอร์ด้านบนหรือลิ้งค์นี้ก็ได้นะคะ =>> http://adf.ly/1aloGA

และแนะนำให้ใช้อีเมลของ gmail.com เท่านั้น (Hotmail ไม่ได้ เพราะทางระบบจะไม่รองรับค่ะ)
วิธีการสมัคร จะเหมือนทั่วๆ ไป มีเพิ่มมาหน่อย…
ตรง Withdraw Code  / Retype Code  ให้เราตั้งโค๊ดเอง และจำไว้ห้ามลืม เพื่อใช้อีกทีตอนถอนเงินออกค่ะ

เมื่อสมัครเรียบร้อย ก็เริ่มทำเงินกันเลย…
วิธีทำเงินกับเว็บนี้ แบบสะสม จากขั้นต้น..สู่ขั้น
✔ เสริทดูโฆษณา Start Surfing อย่างน้อย 10+
✔ คลิกป้าย Claim สีเขียว ได้เงินฟรีทุกวัน 0.10 โดยประมาณ
✔ ถ้าแน่ใจว่าได้เงินจริง ก็ลอง บอกเพื่อนๆ ให้เขามาสมัครต่อ คุณจะมีรายได้เพิ่มขึ้น จากทุกคลิกของพวกเขา 100% โดยไม่ต้องลงทุนเลย  ซึ่งเป็นจุดเด่น ของการทำเงินจากเว็บนี้!!
✔ และถ้าแน่ใจมากๆ เข้า ..ประมาณจับยาม3ตา ดูแล้วว่า ตัวเองดวงดี และเว็บคงไม่หนีไปไหน ก็ลองลงทุนดูค่ะ

Share Up To 110 % - 10% Affiliate Program

เข้าไปครั้งแรกจะเจอหน้าแบบนี้ ปล่อยให้โหลดโฆษณาเสร็จ

แล้วกด Back to Dashboard

การคลิกป้ายได้เงิน Claim และคลิก Start Surfing
เมื่อเข้ามาเจอหน้านี้ให้ คลิกตามรูปเลย  มันเป็นภาระกิจที่ต้องทำทุกวันจร้า ..ง่ายๆ แค่นี้เองค่ะ

วิธีถอนเงินค่ะ

เว็บนี้จ่ายแบบ instant กดถอนปุ๊บ จะรับเงินทันที (ถอนขั้นต่ำ $2 PayPal)

ลิงค์แนะนำเพื่อน
บอกต่อแนะนำคนอื่น ให้เขามาสมัครกัน โดยไปเอาลิงค์ตรงนี้ค่ะ

ส่วนวิธีการลงทุน (ใครไม่สนใจผ่านไปเลยค่ะ)
การลงทุนซื้อ Buy Sharing Positions >> Buy AdPack 50$
จะได้รับกลับมา 55$ ใน 1 เดือน โดยประมาณ
ซื้อโฆษณา Buy AdPack แล้วจะได้อะไรบ้าง
– ได้ 20 ป้ายให้คนอื่นดูโฆษณาที่เราลงไป
– ได้ 1,000 เครดิต เพื่อเอาไว้ลงโฆษณาในเว็บฟรี 1,000 วิว
– ได้ 1 สิทธิการหารรายได้ (แชร์) จากเว็บในแต่ละวัน จะทำให้ยอดเงินขึ้นอย่างรวดเร็ว และ 1 สิทธิแชร์ของเราจะหมดอายุเมื่อได้รับรายได้เกิน 55$ โดยไม่กำหนดระยะเวลา

วิธี Buy AdPack ………….. ตามรูปเลย

รอโหลด … เสร็จกด Back to My Ads

รอแป๊บนึง ไม่ถึง ครึ่งชั่วโมง …

อันนี้หลักฐานรับเงินครั้งแรกค่ะ

Cr.TrafficMonsoonTH

Update!!
  ***TrafficMonsoon ออกตัวหยุดจ่ายทาง Paypal แต่ยังจ่ายผ่าน Payza และประกาศจะสร้าง Bank เป็นของตัวเอง
  ***ติดลิมิต Paypal เป็นที่เรียบร้อย
  ***ยังคงจ่าย Payza ทางเดียว และเดินหน้าเรื่อง TM Bank
  ***รอถอนเงินช่วงนี้ รอคิวนานค่ะ แต่ยืนยันว่า เขายังจ่ายอยู่นะ..°^^

***สำหรับเพื่อนๆ ที่สนใจทำเว็บนี้
ล่าสุด!! เว็บบังคับให้มีการยืนยันตัวด้วย โดยต้องส่งเอกสารเพิ่มเติม เช่น บัตรประจำตัว ฯ  ซึ่งถือว่ายุ่งยากระดับนึงค่ะ
ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ทุกคนนะคะ สู้ๆค่ะ แต่เว็บจ่ายจริง ทำได้จริงแน่นอนค่ะ ทีนี่อยู่ที่เราแล้วล่ะค่ะ ^^

www.sanook4u.com
เว็บประกาศฟรีๆ ลงประกาศหางาน ลงประกาศขายของ หรือประกาศอื่นๆจิปาถะ สามารถลงประกาศฟรีๆได้ที่นี่เลยนะคะ..โพสต์ฟรีค่ะ สามารถโพสต์ซื้อ-ขาย สินค้า บ้าน รถ สัตว์เลี้ยง พระเครื่อง ท่องเที่ยว เครื่องสำอาง เสื้อผ้า กล้อง ลงประกาศฟรี ประกาศขายฟรี ลงขายของมือสอง ร้านค้าออนไลน์ E-commerce หางาน ตลาดออนไลน์ ลงประกาศขายสินค้าออนไลน์รวดเร็วทันใจ ขายบ้าน คอนโด ที่ดิน รถมือสอง สินค้ามือสอง สินค้าเบ็ดเตล็ดอื่นๆ โปรโมทสินค้าต่างๆ ...ได้ที่เว็บ www.sanook4u.com ได้เลยนะคะ^^